Lịch tạm ngừng cung cấp điện

LỊCH NGỪNG GIẢM CUNG CẤP ĐIỆN TUẦN 04 (Từ ngày 22/01/2024 đến ngày 28/01/2024)

Căn cứ kế hoạch sửa chữa lưới điện, thí nghiệm định kỳ các thiết bị và tiến độ các dự án Đầu tư xây dựng của Công ty Điện lực Hải Dương dự kiến thực hiện trong tuần 04/2024, Công ty Điện lực Hải Dương công bố kế hoạch bảo dưỡng, sửa chữa và thông báo lịch ngừng giảm dự kiến tới các khách hàng sử dụng điện trong tuần 04/2023

từ ngày 22/01/2024 đến ngày 28/01/2024. Cụ thể theo File đính kèm và bảng dưới đây:

Mời Quý độc giả xem file đính kèm tại đây:

Kế hoạch bảo dưỡng sử chữa chi tiết xin mời xem tại đây:

 

STT

TP, Huyện, Thị xã

Thời gian bắt đầu

Thời gian kết thúc

Khu vực mất điện

Nguyên nhân mất điện

Ngày 22/01

1

Huyện Nam Sách

08h00

09h30

KH: XN KTCT Thủy Lợi NS (Bơm Ngọc Trì T1+T2)

Công tác theo kế hoạch

09h50

11h00

2

TX Kinh Môn

06h30

11h00

*Xã: Quang Thành (TBA Quang Trung 4, Quang Trung E)

Công tác theo kế hoạch

07h30

08h40

*Xã: Phường An Phụ (TBA Cổ Tân B)

08h30

09h50

*Xã: Phường An Phụ (TBA Cổ Tân A)

09h50

11h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA An Lăng C)

11h00

12h10

*Xã: Phường An Phụ (TBA An Lăng A)

13h30

15h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA An Lăng B)

15h00

16h30

*Xã: Long Xuyên (TBA Bơm Móc Lèo)

Ngày 23/01

1

Huyện Bình Giang

08h00

11h30

Công ty: TBA Green Yellow - 1.250kVA (thuộc công ty kết Cấu thép 568)

Công tác theo kế hoạch

2

TX Kinh Môn

07h00

08h00

*Xã: Bơm An Phụ (TBA Bơm An Phụ)

Công tác theo kế hoạch

08h00

09h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA Huề Trì 1)

09h00

10h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA Huề Trì D)

10h00

11h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA Huề Trì 2)

11h00

12h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA Huề Trì A)

14h00

15h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA Huề Trì E)

15h00

16h00

*Xã: Phường An Phụ (TBA Huề Trì C)

16h00

17h00

*Xã: Thượng Quận (TBA Thượng Quận D)

08h30

10h00

*Xã: Phường Hiệp Sơn (TBA Hiệp Sơn E)

3

Huyện Nam Sách

07h30

08h15

Xã: Nam Chính

Chuyển phương thức kế hoạch

08h30

09h15

09h30

10h15

10h30

11h15

11h30

12h15

Ngày 24/01

1

Huyện Kim Thành

08h00

16h50

* Xã: Kim Đính

Công tác theo kế hoạch

08h00

16h50

* Xã: Tam Kỳ

Công tác theo kế hoạch

2

TX Kinh Môn

07h00

08h00

*Xã: Thượng Quận (TBA Thượng Quận 2)

Công tác theo kế hoạch

08h00

09h00

*Xã: Thượng Quận (TBA Thượng Quận B)

09h00

10h00

*Xã: Thượng Quận (TBA Thượng Quận F)

10h00

11h00

*Xã: Thượng Quận (TBA Thượng Quận 1)

11h00

12h00

*Xã: Thượng Quận (TBA Thượng Quận C)

14h00

15h00

*Xã: Thượng Quận (TBA Thượng Quận A)

15h00

16h00

*Xã: Hiệp Hòa (TBA Hiệp Hòa 5)

16h00

17h00

*Xã: Hiệp Hòa (TBA Hiệp Hòa 3)

3

Huyện Nam Sách

07h30

08h15

Xã: TT Nam Sách

Công tác theo kế hoạch

08h30

09h15

Xã: Phú Điền

09h30

10h15

Xã: Phú Điền

10h30

11h15

Xã: Cộng Hòa

11h30

12h15

Xã: Cộng Hòa

4

TP Chí Linh

07h30

17h00

Một phần khu vực xã Hoàng Hoa Thám Phường Bến Tắm

Công tác theo kế hoạch

Ngày 25/01

1

Huyện Bình Giang

06h00

07h30

TT Sặt: Một phần Khu Sặt (TBA Bơm Cầu sộp 320kVA)

Công tác theo kế hoạch

07h30

09h00

Công ty: Tiến Long (TBA Tiến Long 320 kVA)

Công tác theo kế hoạch

09h00

10h30

Xã Vĩnh Hưng: thôn Sãi (TBA Vĩnh Tuy 560kVA)

Công tác theo kế hoạch

10h30

12h00

TT Sặt: một phần Khu Sặt (TBA Sặt C)

Công tác theo kế hoạch

13h00

14h30

Công ty: Lữ Đoàn 214 (TBA Lữ Đoàn 214- 100 kVA)

Công tác theo kế hoạch

14h30

16h00

TT Sặt: một phần Khu Sặt (TBA Sặt D)

Công tác theo kế hoạch

2

Huyện Thanh Miện

07h00

11h00

- Mất điện KH sinh hoạt: Một phần xã Tứ Cường, Thanh Giang và Toàn bộ xã Chi Lăng Nam, Chi Lăng Bắc.

- KH chuyên dùng gồm TBA: Tài Phát 2, Hà Ninh, Ngô Văn Thiều.

Công tác theo kế hoạch

3

Huyện Nam Sách

08h00

11h30

Cty: XNKTCTTL Nam Sách

Xã: Minh Tân

Công tác theo kế hoạch

Ngày 26/01

1

Huyện Gia Lộc

04h30

06h40

- Xã: Hồng Hưng – huyện Gia Lộc.

TBA chuyên dùng: Phượng Hoàng, An Sinh, Babeeni, HANISCO, An Thành Đạt, Thức ăn TBA, Lộc Thành

Công tác theo kế hoạch

04h30

04h40

- Xã: Lê Lợi, Hoàng Diệu, Gia Tân, Thị Trấn Gia Lộc – huyện Gia Lộc.

- Xã: Dân Chủ, Quảng Nghiệp - huyện Tứ Kỳ

Cụm CN Hoàng Diệu – huyện Gia Lộc

Chuyển phương thức kế hoạch

06h30

06h40

- Xã: Lê Lợi, Hoàng Diệu, Gia Tân, Thị Trấn Gia Lộc – huyện Gia Lộc.

- Xã: Dân Chủ, Quảng Nghiệp - huyện Tứ Kỳ

Cụm CN Hoàng Diệu – huyện Gia Lộc

Chuyển phương thức kế hoạch

2

Huyện Bình Giang

06h00

07h30

TT Sặt: một phần Khu Sặt (TBA Thống Nhất 320 kVA)

Công tác theo kế hoạch

07h30

09h00

TT Sặt: một phần Khu Sặt (TBA Phạm Ngũ Lão 400 kVA)

Công tác theo kế hoạch

09h00

10h30

Công ty: Trường Quân Sự Bình Giang (TBA Trường Quân Sự Bình Giang - 50 kVA)

Công tác theo kế hoạch

10h30

12h00

Xã Tráng Liêt: một phần Khu xã Tráng Liệt (TBA Tráng Liêt A)

Công tác theo kế hoạch

13h00

14h30

Xã Tráng Liêt: một phần Khu xã Tráng Liệt (TBA Tráng Liêt B)

Công tác theo kế hoạch

14h30

16h00

Xã Tráng Liêt: một phần Khu xã Tráng Liệt (TBA Tráng Liêt C)

Công tác theo kế hoạch

3

Huyện Tứ Kỳ

04h30

06h30

Xã: Ngọc Kỳ, Dân Chủ, Quảng Nghiệp, Đại Hợp

Cty: Nguyễn Dương Hưng

Công tác theo kế hoạch

4

TP Chí Linh

06h30

15h00

Một phần khu vực Thôn Kiệt Đoài phường Văn An

Công tác theo kế hoạch

Ngày 27/01

1

Huyện Kim Thành

06h30

09h50

* Xã: Kim Đính, Bình Dân, Liên Hòa, Đại Đức

* Công ty: Bùi Văn Tam 250, Đồng Văn Nhượng 400, VLXD Bình Dân A+B 630, Mạnh Ngân A - 1250, Giày Vietory 2*2500, Đại An 320, Trần Thị Oanh 320, Trường Thịnh Phát 1000, Trần Thị Nga 560, Nguyễn Văn Lớn 630

Công tác theo kế hoạch

2

TP Hải Dương

06h15

16h00

*Một phần Phố Bắc Sơn, Phạm Hồng Thái, Trần Hưng Đạo.

*Cty: Ngân hàng Nông Nghiệp

Công tác theo kế hoạch

3

Huyện Bình Giang

06h00

10h30

07h00

12h00

Công ty: Bơm Phạm Lý (H. Thanh Miện).

Xã:

+ Một phần xã Bình Xuyên (TBA Chương Cầu 400 kVA, Bình Cách 2- 320 kVA, Quàn 2- 320 kVA)

+ Một phần xã Ngô Quyền - H. Thanh Miện (gồm TBA Bơm Phạm Lý, Tiên Lữ, Tiên Lữ 2)

Công tác theo kế hoạch

06h00

12h00

Một phần xã Ngô Quyền -Thanh Miện (TBAVăn Xá, CQT Văn Xá)

Công tác theo kế hoạch

4

TX Kinh Môn

06h30

10h00

*Xã: Phường An Sinh, Phạm Thái.

*Cty: Tân Cương, Phúc Ngọc, Vũ Anh Đức, Hà Thanh, Khoáng Sản TPA, Hoàng Anh HD, Trung Nam, XNK Đà Nẵng, Bình Minh, Nguyễn Thị Mị, May Hải Yến, Di tích đền Cao.

Công tác theo kế hoạch

08h00

09h00

*Xã: Bơm Thái Sơn (TBA Bơm Thái Sơn)

09h00

10h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng 4)

10h00

11h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng F)

11h00

12h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng B)

14h00

15h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng E)

15h00

16h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng 3)

16h00

17h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng A)

5

Huyện Thanh Hà

06h00

17h00

 

Xã: Tân Việt và một phần thôn Nhân Lư xã Cẩm Chế

 

Công tác theo kế hoạch

Ngày 28/01

1

Huyện Kim Thành

06h30

09h50

* Xã: Tam Kỳ, Đại Đức

* Công ty: Minh Trường Sơn 560, Thái Dương 1000, Vụ Hát Tường, Vinfast Song hỷ 320

Công tác theo kế hoạch

07h00

09h20

* Công ty: CK Bình Dương 320, Container 400, Pacyfic B 750, CS KCN Lai Vu 30, Tinh Lợi 2000+3000+2500+2500, XD Lai Vu 75, TT Điều hành Vinashin 1000, Ống Thép xoắn 750, Tinh Lợi 3000+2500, Nhôm Tân Á 2000, IBest Việt Nam 1000, Nhôm Tân Á B 1000

Công tác theo kế hoạch

07h00

07h20

* Công ty: Tuấn Dương A+B

Chuyển phương thức kế hoạch

09h00

09h20

* Công ty: Tuấn Dương A+B

Chuyển phương thức kế hoạch

07h00

16h50

* Xã: Tuấn Hưng G

Công tác theo kế hoạch

2

Huyện Cẩm Giàng

07h00

10h20

C.ty: Dy Elacen, Lms 2, Shinyang Metal Korea, Gic Vina, Hst Networks Vina Taiwoo Technology, Fashion Pv, Koyo, Lục Xương, During, Shangshin Vn Electronics, Shinyang Metal.

Xã: Cẩm Đoài (TBA Cẩm Đoài B, Cẩm Đoài C, Kim Xá, Quảng Cư).

Công tác theo kế hoạch

07h00

11h20

Cty: Sumidenso VN, Trancy Distribution, Thiên Sư, Prettl, Masan, CCL Design Việt Nam (Hinsítu Screen), Mực in Seiko, Tomoken, Wonderful.

Công tác theo kế hoạch

06h45

11h15

07h00

11h30

Cty: TaiShoDo ShinHeung VN (Name Vina), Đông Bang, GESHEN VN, CHEMILENS, Liên Đại, Aureole mitani (Hóa chất môi trường), Silkroad.

Chuyển phương thức kế hoạch

07h00

11h20

Cty: Kefico 2

Công tác theo kế hoạch

07h00

12h00

Cty: Trần Phú, Vsip, Best Pacific (Mba 2500), Air Tech Thế Long, Tatinh, Ems Miwon, Ehwa, Global, Vina Foam, Long Star, Best Pacific T3+ T4, Xử lý nước thải VSIP

Công tác theo kế hoạch

10h30

11h00

10h50

12h00

Cty: Union Materion, Jointak Labels VN, Hai Premium Treat, Seo Kang Electric Vina, Fujura Kasei, KSP Việt Nam

Chuyển phương thức kế hoạch

07h00

12h00

Cty: ASERVICE (TBA Bơm Tăng Áp) AX Fan, BW 2x 2000, SHENG SHING VN (BW T1), CMA Công Nghệ Việt Nam (BW T1), Atech Automotive Việt Nam (BW T2), TRANIT VINA (BW T2), LINH KIỆN Ho Yuan (BW T2), Precision Technology Việt Nam (BW T2), BW T4, T5, T6, Precision Technology Việt Nam (BW T4), ABCD (BW T4), Foure S (BW T4), ONOGA WA Việt Nam (BW T5), PVTECH LIGHTING Việt Nam (BW T5), AUDEN TECHNO Việt Nam (BW T5)

Công tác theo kế hoạch

3

TP Hải Dương

06h15

16h00

Một phần đường Quang Trung, Nguyễn Công Hoan, An Ninh, Nguyễn Văn Tố, Tỉnh Ủy, DNTN Minh Anh thuộc Phường Quang Trung

Công tác theo kế hoạch

08h30

14h30

*Xã: Thôn Độc Lập, Thôn Tiến Đạt.

*Cty Vũ An

Công tác theo kế hoạch

07h00

07h15

Cty Vũ An

Chuyển phương thức kế hoạch

09h00

09h15

Cty Vũ An

Chuyển phương thức kế hoạch

4

Huyện Bình Giang

06h00
09h00

06h20
09h20

Công ty: Hải Anh 1000+320 KVA, Kiến Trúc KTC 320 KVA, Trung Tâm GDTX Bình Giang 100 KVA, THPT Bình Giang 180 KVA, Bệnh Viện ĐK BG 560 KVA, GRAND OCEAN 2x800 KVA, Anh Đạt 560 KVA, Tuấn Nội 560 KVA, Union Success Vina 1250+630 KVA, HTX Minh Huấn, Nguyễn Văn Tuyến 250 KVA, Bưu Điện Phủ 50 kVA, Cty CP Điện Hồng Khê, Cty Rượu Ẻatop (Máy Kéo), Cty Rượu Lamiliquaise (TBA Máy Kéo), XNKT CTTL Huyện Bình Giang, Cty May Huy Sinh (TBA Bơm Phủ), Cty Duy Thái Hưng, Cty Việt Cường , CS Cầu Ô Xuyên 75 KVA, Cầu Vượt Thái Học T1+T2, Gia Anh 2,Cty Pan Ta,Lê Văn Tạo,Cty Tiến Hưng(Cầu Bằng), DN Nguyễn Bá Trịnh, Cty Ống Nhựa ASEAN, Đoàn Quang Hoạt, Cty Hưng Hoàng Phát, Đoàn Quang Hoạt, Hưng Hoàng Phát, Hoàng Đình Hùng, LV Đại Lợi, LV Giang Sơn, Skywood, P.T.Thu Hà, Lông Vũ Bảo Long 1+2, Bùi Huy Phong, Panta, Continuance, Skywood, Bơm Phạm Lý- Thanh Miện.

Xã:

+ Mất điện toàn bộ xã Thái Học, Thái Hòa, Thái Dương, Bình Minh, Cổ Bì, Nhân Quyền, Bình Xuyên;

+ Mất điện toàn bộ xã Hồng Khê (Trừ TBA An Dật 180 kVA).

+ Mất điện một phần xã Tân Việt (gồm: Bình An, Bình An 2, Máy Kéo).

+ Mất điện một phần xã Thúc Kháng(gồm: thôn tào Khê, Ngọc Cục, Ngọc Tân).

+ Mất điện một phần xã Tân Hồng (gồm: thôn Mộ Trạch. Tân Phong C).

+ Mất điện một phần xã Ngô Quyền - Thanh Miện (gồm: Văn Xá, Tiên Lữ, B. Phạm Lý)

Chuyển phương thức kế hoạch

5

Huyện Thanh Miện

 

 

06h00

09h00

 

 

 

06h20

09h20

- Mất điện KH sinh hoạt: một phần xã Đoàn Tùng, xã Thanh Tùng, Thôn Đỗ Thượng xã Phạm Kha, Thôn Văn Xá, Tiên Lữ, Phạm Lý xã Ngô Quyền.

- KH chuyên dùng gồm các TBA: Deahan, Koyomachine, Koyomachine VN 2, Minh Phát, ILSung ViNa, Nguyễn Văn Tuất, Young Hoa.

Chuyển phương thức kế hoạch

 

06h00

 

09h00

- Mất điện KH sinh hoạt: Thôn Thọ Chương, Thôn Vũ xã Lam Sơn.

- KH chuyên dùng gồm các TBA: Chi cục Thuế, Kho Bạc, Bình Nguyên, Cần Câu Herty Rise, Orient Mark.

Công tác theo kế hoạch

 

 

 

07h00

 

 

 

10h00

- Mất điện KH sinh hoạt: Thôn Tiêu Lâm xã Ngũ Hùng. Thôn Tiêu Sơn, Phù Tải, Võ Văn xã Thanh Giang.

- KH chuyên dùng gồm TBA: Mạnh Tuấn, GREEN – GLOBAL, Công ty HK VINA, Quảng Phong, Quảng Phong 2, Nhuận Dật, GFT UNIQUE Việt Nam.

Công tác theo kế hoạch

6

TX Kinh Môn

07h00

08h00

*Xã: Thất Hùng (TBA Thất Hùng 1)

Công tác theo kế hoạch

08h00

09h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng 1)

09h00

10h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng D)

10h00

11h00

*Xã: Bạch Đằng (TBA Bạch Đằng 2)

11h00

12h00

*Xã: Lê Ninh (TBA Lê Ninh D)

13h00

14h00

*Xã: Quang Thành (TBA Phúc Thành A)

14h00

15h00

*Xã: Bơm Đèo Ngà (TBA Bơm Đèo Ngà)

7

Huyện Nam Sách

07h00

07h20

Xã: Cộng Hòa

Chuyển phương thức kế hoạch

09h00

09h20

Xã: Cộng Hòa

Chuyển phương thức kế hoạch

08h30

14h30

Cty: Kem Tràng Tiền, Nước Thải Nam Quang, May Tinh Lợi, Môi Trường Xanh, Okamoto, Baifar, Everglory 400+500, Toyodenso, Hồng Gia, Lfv Metal, Dusco Vina, Nam Quang, Haivina, Bao Bì Ap, Chuynjaan, Việt Tường, Aiden, Đệ Nhất, Cám Vina, An Phát

Xã: Đồng Lạc, Ái Quốc, Phú Điền, Cộng Hòa.

Công tác theo kế hoạch

07h30

07h50

Cty: Điện Quốc Tuấn, Điện Bến Thành, Điện Minh Thắng,  Trường Hải, Minh Tín, Thạch Dương, Tuấn Linh, Yến Thanh, Âu Châu, Hà Bình, CS Cầu Bình, HTX Thành Công, Bơm Long Động, Hồng Ngọc

Chuyển phương thức kế hoạch

09h00

09h20

Cty: Điện Quốc Tuấn, Điện Bến Thành, Điện Minh Thắng,  Trường Hải, Minh Tín, Thạch Dương, Tuấn Linh, Yến Thanh, Âu Châu, Hà Bình, Cs Cầu Bình, Htx Thành Công, Bơm Long Động, Hồng Ngọc.

Chuyển phương thức kế hoạch

14h00

14h20

Cty: Điện Quốc Tuấn, Điện Bến Thành, Điện Minh Thắng,  Trường Hải, Minh Tín, Thạch Dương, Tuấn Linh, Yến Thanh, Âu Châu, Hà Bình, CS Cầu Bình, HTX Thành Công, Bơm Long Động, Hồng Ngọc.

Chuyển phương thức kế hoạch

15h30

15h50

Cty: Điện Quốc Tuấn, Điện Bến Thành, Điện Minh Thắng,  Trường Hải, Minh Tín, Thạch Dương, Tuấn Linh, Yến Thanh, Âu Châu, Hà Bình, CS Cầu Bình, HTX Thành Công, Bơm Long Động, Hồng Ngọc.

Chuyển phương thức kế hoạch

07h30

09h20

Cty: Điện Minh Thắng, Huy Hoàng, Nhâm Mạnh, Điện An Lâm.

Công tác theo kế hoạch

14h00

15h50

Cty: Điện Minh Thắng, Huy Hoàng, Nhâm Mạnh, Điện An Lâm.

Công tác theo kế hoạch

07h30

15h50

Cty: Điện Minh Thắng.

Công tác theo kế hoạch

8

Huyện Thanh Hà

05h30

07h00

Xã: Thôn Tú xã Vĩnh Lập

Công tác theo kế hoạch

15h30

17h00

05h30

17h00

Xã: Thôn Kiên và thôn Thuần xã Vĩnh Lập

Công tác theo kế hoạch

05h30

05h40

Xã: Thanh Cường

Công ty: Hà Hải 2

Chuyển phương thức kế hoạch

07h00

07h10

15h30

15h40

17h00

17h10

Ngày 29/01

1

TX Kinh Môn

07h00

08h00

*Xã: Thăng Long (TBA Thăng Long A)

Công tác theo kế hoạch

08h00

09h00

*Xã: Thăng Long (TBA Thăng Long B)

09h00

10h00

*Xã: Thăng Long (TBA Thăng Long D)

10h00

11h00

*Xã: Lạc Long (TBA Lạc Long B)

11h00

12h00

*Xã: Lạc Long (TBA Lạc Long A)

14h00

15h00

*Xã: Lạc Long (TBA Lạc Long E)

15h00

16h00

*Xã: Bờ Nông (TBA Bờ Nông)

16h00

17h00

*Xã: Bơm Kênh Than (TBA Bơm Kênh Than 50)

Ngày 30/01

1

Huyện Thanh Miện

06h00

18h00

06h20

18h20

- Mất điện KH sinh hoạt: một phần xã Đoàn Tùng, Phạm Kha.

- KH chuyên dùng gồm các TBA: Công ty Trường Sơn.

Chuyển phương thức kế hoạch

06h00

18h20

- Mất điện KH sinh hoạt: một phần xã Phạm Kha, Phạm Trấn (huyện Gia Lộc).

- KH chuyên dùng gồm các TBA: XNTN Gia Lộc, Thị Đức 2.

Công tác theo kế hoạch

Tác giả: ; xuất bản: 20/01/2024 05:31
Họ tên của bạn
Địa chỉ Email  
Tiêu đề
Nội dung
Mã xác nhận
Gửi nhận xét
  • Tổ Xung kích số 2 tham gia hỗ trợ thi công ĐZ 500kV mạch 3

  • Đội xung kích PC Hải Dương hỗ trợ Vị trí 66 tại huyện Nghĩa Hưng, Nam Định

  • Đoàn TNCS Hồ Chí Minh PC Hải Dương với phong trào tình nguyện

  • 54 năm thành lập Công ty TNHH MTV Điện lực Hải Dương

  • Họp trực tuyến về tình hình cung cấp điện EVNNPC

  • Hội nghị Tổng kết công tác SXKD năm 2022 và mục tiêu kễ hoạch, nhiệm vụ năm 2023

  • Hội nghị Tổng kết công tác QLKT-AT-VSLĐ năm 2022 và mục tiêu năm 2023

  • PC Hải Dương áp dụng công nghệ số vào quản lý vận hành lưới điện tại TT điều khiển xa Hải Dương

  • PC Hải Dương đẩy nhanh tiến độ các dự án trọng điểm trên địa bàn tỉnh

  • Hội nghị Tổng kết công tác QLKT-AT-VSLĐ năm 2021 và mục tiêu năm 2022

  • HỘI THAO CÔNG NHÂN VIÊN CHỨC LAO ĐỘNG TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC NĂM 2022

  • Đảm bảo cấp điện SeaGame 31